• [[ selection.fixture.team_home ]] - [[ selection.fixture.team_away ]] Funga
  • [[ selection.bet_type ]] - [[ selection.option ]] [[ selection.odd | number:2 ]]

Idadi ya bet lazima iwe kutoka 2 hadi 15

Hatukati kodi kwa mkeka uliochezwa kwa Bonus Money

Mkeka wako uko tupu, fanya chaguo kuanza kucheza

Kiwango cha kubet lazima kianzie [[getMinBetAmount()]] mpaka Tsh. 200,000
Chaguo lako inabidi iwe na odds [[ oddsRestriction ]] au zaidi
ya hio ili kuweka bashiri yako
Chaguo lako inabidi iwe na odds 3.0 au zaidi
ya hio ili kuweka bashiri yako

Kama unataka kuweka bashiri yako, tumia salio lako
la kwenye pochi yako, bonyeza hapa ili kubadili njia ya malipo.

Mkeka wako uko tupu, fanya chaguo kuanza kucheza

1 - 13 of 13

Polish Cup

07:02 pm 02/09

  • H Warta Poznan
  • A Cracovia
    • +8

Polish Cup

10:02 pm 02/09

  • H LKS Lodz
  • A Legia
    • +8

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H F. Constanta
  • A AFC Chindia Targoviste
    • +0

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H Petrolul
  • A Poli Iasi
    • +0

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H Viitorul Tg. Jiu
  • A CS Gaz Metan Mediaș
    • +0

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H FC Botoșani
  • A CS Universitatea Craiova
    • +0

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H ASU Poli Timisoara
  • A Astra
    • +0

Romanian Cup

02:02 pm 02/10

  • H CS Dinamo Bucuresti
  • A FCSB
    • +0

Germany Regionalliga Sudwest

04:02 pm 02/10

  • H Freiburg II
  • A Schott Mainz
    • +8

Polish Cup

07:02 pm 02/10

  • H Pogon Szczecin
  • A Piast Gliwice
    • +8

Danish Landspokal Cup

08:02 pm 02/10

  • H F. Amager
  • A SonderjyskE
    • +8

Danish Landspokal Cup

10:02 pm 02/10

  • H ASA Aarhus
  • A B.93
    • +7

Polish Cup

10:02 pm 02/10

  • H Rakow
  • A Gornik Z.
    • +8

English FA Cup

10:02 pm 02/10

  • H Manchester United
  • A West Ham
    • +7

English FA Cup

10:02 pm 02/10

  • H Leicester
  • A Brighton and Hove
    • +7

English FA Cup

10:02 pm 02/10

  • H Wolves
  • A Southampton FC
    • +7

Polish Cup

07:02 pm 02/11

  • H Chojniczanka
  • A Zaglebie
    • +8

Danish Landspokal Cup

08:02 pm 02/11

  • H Odense BK
  • A FC Midtjylland
    • +8

Danish Landspokal Cup

10:02 pm 02/11

  • H Vejle BK
  • A Randers FC
    • +8

Polish Cup

10:02 pm 02/11

  • H Radomiak Radom
  • A Lech Poznan
    • +8

Danish 1st Division

08:02 pm 02/12

  • H Kolding IF
  • A Helsingor
    • +8

Austrian Second League

08:02 pm 02/12

  • H SK Rapid Vienna (Am)
  • A Amstetten
    • +8

Austrian Second League

08:02 pm 02/12

  • H Austria Vienna II
  • A BW Linz
    • +8

Austrian Second League

08:02 pm 02/12

  • H Liefering
  • A A. Lustenau
    • +8

Danish 1st Division

09:02 pm 02/12

  • H Viborg
  • A Fredericia
    • +8

Austrian Second League

10:02 pm 02/12

  • H Wacker Innsbruck
  • A Vorwarts Steyr
    • +8

Danish 1st Division

03:02 pm 02/13

  • H Esbjerg
  • A Vendsyssel
    • +8

Austrian Second League

04:02 pm 02/13

  • H Dornbirn
  • A Kapfenberg
    • +8

Austrian Second League

04:02 pm 02/13

  • H Horn
  • A A. Klagenfurt
    • +8

Danish 1st Division

05:02 pm 02/13

  • H Koge
  • A Hobro
    • +8

Austrian Second League

12:02 pm 02/14

  • H Grazer
  • A Floridsdorfer AC
    • +8

Danish 1st Division

04:02 pm 02/14

  • H F. Amager
  • A Skive IK
    • +8

Danish 1st Division

05:02 pm 02/14

  • H Silkeborg
  • A Hvidovre IF
    • +8

Polish Cup

08:02 pm 02/16

  • H Arka Gdynia
  • A Leczna
    • +8

UEFA Champions League

11:02 pm 02/16

  • H RB Leipzig
  • A Liverpool FC
    • +8

UEFA Champions League

11:02 pm 02/16

  • H FC Barcelona
  • A Paris SG
    • +8

UEFA Champions League

11:02 pm 02/17

  • H Sevilla FC
  • A Borussia Dortmund
    • +8

UEFA Champions League

11:02 pm 02/17

  • H FC Porto
  • A Juventus
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H SC Braga
  • A AS Roma
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H FK Crvena zvezda
  • A AC Milan
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H Slavia Prague
  • A Leicester
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H AC Wolfsberger
  • A Tottenham
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H Olympiacos Piraeus
  • A PSV
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H Young Boys
  • A Bayer Leverkusen
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H FC Krasnodar
  • A D. Zagreb
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H Real Sociedad
  • A Manchester Utd
    • +8

UEFA Europa League

08:02 pm 02/18

  • H FC Dynamo Kyiv
  • A Club Brugge KV
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Lille
  • A Ajax Amsterdan
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Antwerp
  • A Rangers FC
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Maccabi Tel Aviv
  • A FC Shakhtar Donetsk
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Red Bull Salzburg
  • A Villarreal CF
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Molde
  • A Hoffenheim
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H SL Benfica
  • A Arsenal FC
    • +8

UEFA Europa League

11:02 pm 02/18

  • H Granada CF
  • A SSC Napoli
    • +8

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H FC Rapid Bucuresti
  • A Ripensia Timisoara
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Viitorul Tg. Jiu
  • A U. Cluj
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Aerostar Bacau
  • A Unirea Slobozia
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H CSM Slatina
  • A CS Mioveni
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Csikszereda M. Ciuc
  • A CSM Resita
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Calarasi
  • A F. Constanta
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Comuna Recea
  • A Concordia
    • +0

Romanian Liga 2

12:02 pm 02/20

  • H Petrolul Ploiesti
  • A Metaloglobus Bucuresti
    • +0

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Lokomotiv Moscow
  • A FC Tambov
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H FK Rostov
  • A FC Akhmat Grozny
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H CSKA Moscow
  • A FC SKA-Khabarovsk
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Khimki
  • A FK Krylya Sovetov Samara
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Ufa
  • A Ural
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Zenit Petersburg
  • A Arsenal Tula
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Krasnodar
  • A Sochi
    • +7

Russian Cup

07:02 pm 02/20

  • H Dynamo Moscow
  • A FC Spartak Moscow
    • +7

Russian Premier League

04:02 pm 02/26

  • H FC Tambov
  • A R. Volgograd
    • +8

Russian Premier League

11:02 am 02/27

  • H Khimki
  • A FC Ufa
    • +8

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H R. Rzeszow
  • A Puszcza
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H Korona Kielce
  • A Chrobry Glogow
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H Widzew Lodz
  • A Radomiak Radom
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H Stomil Olsztyn
  • A Tychy
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H GKS Belchatow
  • A Leczna
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Blekitni Stargard
  • A Slask Wroclaw 2
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Lech Poznan 2
  • A R. Rzeszow
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H LKS Lodz
  • A Odra Opole
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H Zaglebie Sosnowiec
  • A Termalica B-B.
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Elblag
  • A KKS Kalisz
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Pogon Siedlce
  • A Bytovia Bytow
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Polkowice
  • A Chojniczanka
    • +0

Polish Division 1

08:02 pm 02/27

  • H Arka Gdynia
  • A GKS Jastrzebie
    • +0

Polish Division 2

08:02 pm 02/27

  • H Pruszkow
  • A Suwalki
    • +0

[[fixture.competition.name ]]

[[ dateFromString(fixture.datetime) | date:"hh:mm a" ]] [[ dateFromString(fixture.datetime) | date:"MM/dd" ]]

  • H [[ fixture.team_home ]] vs
  • A [[ fixture.team_away ]]
301 - 386 of 386